Huduma Zetu

Huduma nne tunazotoa

Imarisha Maisha Financial Services Ltd hutoa mikopo binafsi, mkopo wa matengenezo ya gari, mkopo wa manunuzi ya gari na huduma za bima.

Muhtasari

Chagua huduma unayohitaji

  1. Mikopo Binafsi

    Mikopo binafsi hutolewa kwa dhamana ya chombo cha moto kama gari, pikipiki au bajaji.

    Soma zaidi kuhusu Mikopo Binafsi
  2. Mkopo wa Matengenezo ya Gari

    Twenzetu Gereji

    Mkopo wa kusaidia kugharamia matengenezo ya gari lako ili uweze kurejea kwenye shughuli zako kwa urahisi.

    Soma zaidi kuhusu Mkopo wa Matengenezo ya Gari
  3. Mkopo wa Manunuzi ya Gari

    Mkopo kwa ajili ya kusaidia manunuzi ya gari kulingana na huduma na masharti yanayotolewa na IMFSL.

    Soma zaidi kuhusu Mkopo wa Manunuzi ya Gari
  4. Huduma za Bima

    Tunatoa huduma mbalimbali za bima kwa ajili ya kulinda mali na mahitaji yako ya bima.

    Soma zaidi kuhusu Huduma za Bima
Huduma ya 1

Mikopo Binafsi

Mikopo binafsi hutolewa kwa dhamana ya chombo cha moto kama gari, pikipiki au bajaji.

Tunatoa mikopo kuanzia TZS 100,000 mpaka TZS 100,000,000 kwa mkopo binafsi ndani ya dakika 15 tu.

Mteja wa Imarisha Maisha akiwa na funguo za gari lake
Fundi akifanya matengenezo ya injini ya gari
Huduma ya 2

Mkopo wa Matengenezo ya Gari

Twenzetu Gereji

Mkopo wa kusaidia kugharamia matengenezo ya gari lako ili uweze kurejea kwenye shughuli zako kwa urahisi.

Huduma ya 3

Mkopo wa Manunuzi ya Gari

Mkopo kwa ajili ya kusaidia manunuzi ya gari kulingana na huduma na masharti yanayotolewa na IMFSL.

Magari yanayogharamiwa kwa mkopo wa manunuzi ya gari
Huduma ya 4

Huduma za Bima

Tunatoa huduma mbalimbali za bima kwa ajili ya kulinda mali na mahitaji yako ya bima.

Aina za bima tunazotoa

  • Bima ya vyombo vya moto, magari binafsi na biashara
  • Bima dhidi ya moto na athari zitokanazo na moto
  • Bima ya wizi wa fedha
  • Bima ya biashara
  • Bima ya nyumba na makazi
  • Bima ya ujenzi, majengo na barabara
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Una swali? Tuna majibu

Ni kampuni ya kifedha iliyoidhinishwa na Benki Kuu ya Tanzania (BOT). Tunatoa mikopo binafsi, mkopo wa matengenezo ya gari, mkopo wa manunuzi ya gari na huduma za bima.
Tunatoa mikopo kuanzia TZS 100,000 mpaka TZS 100,000,000 kwa mkopo binafsi.
Mkopo binafsi hutolewa ndani ya dakika 15 tu ukiwa ofisini, na kiasi ulichoomba huingia kwenye akaunti yako ndani ya muda mfupi.
Mikopo binafsi hutolewa kwa dhamana ya chombo cha moto kama gari, pikipiki au bajaji.
Tuna ofisi 7: Dodoma - Uhindini (Makao Makuu), Dodoma - Arusha Avenue, DSM - Tabata Segerea, DSM - Kijitonyama Millennium Tower Na. 1, Mwanza - Nyamanoro Stand, Mbeya - Mtaa wa Uhindini na Arusha - Kaloleni Condo Hotel.
Hapana. Hatutozi gharama zozote za awali kabla ya mteja kufika ofisini. Yeyote anayekuomba malipo ya awali ni tapeli.
Hapana. Hatutoi mikopo kupitia M-Pesa, Tigo Pesa, Airtel Money wala HaloPesa. Mikopo yote hutolewa ofisini kwetu pekee.
Unaweza kupiga simu (+255) 619 214 717, kuandika WhatsApp +255 711 925 652, kutuma barua pepe info@imarishamaisha.co.tz, au kujaza fomu ya mawasiliano kwenye ukurasa wa Wasiliana Nasi.
Karibu Ofisini

Huduma zote hutolewa ofisini kwetu

Tembelea ofisi yetu iliyo karibu nawe, tupigie simu au tuandikie WhatsApp kwa ushauri wa bure.

WhatsApp