Mkopo wa Manunuzi ya Gari

Tunakusaidia kununua gari lako

Mkopo kwa ajili ya kusaidia manunuzi ya gari kulingana na huduma na masharti yanayotolewa na IMFSL.

Kuhusu Huduma Hii

Mkopo unaokuwezesha kumiliki gari

Badala ya kulipa gharama yote kwa mara moja, tunakusaidia kugharamia manunuzi ya gari kwa masharti tunayokubaliana nawe ofisini.

  • Mchakato wa wazi kuanzia uchaguzi wa gari hadi umiliki
  • Masharti hueleweshwa kabla ya kusaini mkataba
  • Huduma hutolewa ofisini kwetu
  • Umiliki kamili baada ya kukamilisha malipo
Magari yanayogharamiwa kwa mkopo wa manunuzi ya gari
Jinsi Inavyofanya Kazi

Hatua nne za kumiliki gari

01

Chagua Gari

Tueleze aina ya gari unayohitaji.

02

Wasiliana Nasi

Tembelea ofisi yetu au tupigie simu, kisha tukubaliane masharti ya malipo.

03

Lipa Awali na Endesha

Lipa kiasi cha awali kilichokubaliwa, kisha anza kuendesha gari lako.

04

Maliza Marejesho

Kamilisha malipo kwa awamu na upate umiliki kamili wa gari.

Masharti kamili, aina za magari na ratiba ya malipo hutolewa ofisini. Tembelea ofisi yetu au wasiliana nasi kwa ushauri wa bure.

Anza Safari Yako

Miliki gari lako leo

Wasiliana na timu yetu ili tukusaidie kupata gari kwa mpango wa malipo unaokufaa.

WhatsApp